PWTR 50110.2RS
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 624 lần
Liên hệ
Model: PWTR 50110.2RS
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 110mm
d 50mm
C 30mm
B 32mm
d1 59.8mm