NNTR 100X240X105.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 616 lần
Liên hệ
Model: NNTR 100X240X105.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 240mm
d 100mm
C 103mm
B 105mm
d1 132mm