NNTR 120X290X135.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 613 lần
Liên hệ
Model: NNTR 120X290X135.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 290mm
d 120mm
C 133mm
B 135mm
d1 155mm