NNTR 55X140X70.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 653 lần
Liên hệ
Model: NNTR 55X140X70.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 140mm
d 55mm
C 68mm
B 70mm
d1 73mm