NNTR 50X130X65.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 713 lần
Liên hệ
Model: NNTR 50X130X65.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 130mm
d 50mm
C 63mm
B 65mm
d1 63mm