NNTR 70X180X85.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 713 lần
Liên hệ
Model: NNTR 70X180X85.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 180mm
d 70mm
C 83mm
B 85mm
d1 92mm