NNTR 65X160X75.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 658 lần
Liên hệ
Model: NNTR 65X160X75.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 160mm
d 65mm
C 73mm
B 75mm
d1 82mm