NNTR 60X150X75.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 645 lần
Liên hệ
Model: NNTR 60X150X75.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 150mm
d 60mm
C 73mm
B 75mm
d1 78mm