NNTR 90X220X100.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 686 lần
Liên hệ
Model: NNTR 90X220X100.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 220mm
d 90mm
C 98mm
B 100mm
d1 119mm