| Ký hiệu | SKF 22224 E/C3 |
|---|---|
| Chủng loại | Vòng bi tang trống hai dãy, không phớt, lỗ thẳng |
| Kích thước trong (d) | 120 mm |
| Kích thước ngoài (D) | 215 mm |
| Chiều dày (B) | 58 mm |
| Khe hở | C3 (khe hở lớn, phù hợp tốc độ cao, tải trọng lớn) |
| Tốc độ giới hạn | 2.600 vòng/phút |
| Trọng lượng | 8,5 kg |
Để mua sản phẩm vòng bi SKF chính hãng, quý khách hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi:
Chúng tôi cam kết hàng chính hãng, đầy đủ chứng chỉ xuất xứ, tư vấn kỹ thuật và giao hàng toàn quốc.
Chúng tôi đảm bảo cung cấp hàng chính hãng SKF đầy đủ CO, CQ