PWTR 45100.2RS
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 752 lần
Liên hệ
Model: PWTR 45100.2RS
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 100mm
d 45mm
C 30mm
B 32mm
d1 55.2mm