NNTR 80X200X90.2ZL
Cập nhật cuối lúc 13:28 ngày 07/02/2106, Đã xem 710 lần
Liên hệ
Model: NNTR 80X200X90.2ZL
Hãng sản xuất: SKF
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Liên hệ
Dimensions
D 200mm
d 80mm
C 88mm
B 90mm
d1 102mm